Article extrait d’un journal tanzanien

Posté par patricksota le 20 janvier 2011

 

Stars wapewa Shs 74m      

Tuesday, 18 January 2011 21:15

Odiggsdigg

 

Imani Makongoro
LICHA ya kufanya vibaya katika mashindano ya Mto Nile timu ya Tanzania ‘Taifa Stars’ imeibuka na kitita cha Dola 50, 000 sawa (Shs 74milioni) kama kifuta jasho kwa kushiriki fainali hizo.

Habari zilizolifikia Mwananchi zilieleza kuwa fedha hizo zimetolewa na wenyeji wa Michuano hiyo Shirikisho la Soka la Misri ambao ndiyo waandaaji wa mashindano hayo kama kifuta jasho kwa Taifa Stars kwa ushiriki wao.

Mbali na Stars pia timu ya Burundi iliyoshika mkia katika mashindano hayo imeibuka na kitita cha dola 50,000 sawa na Sudan iliyojinyakulia kitita kama hicho kama kifuta jasho kwa kushiriki kwao katika mashindano hayo.

Katika mashindano hayo Tanzania ilitupa karata yake ya kwanza dhidi ya Misri na kuambulia kipigo cha mabao 5-1, mechi ya pili Stars ilichezea kichapo cha magoli 2-0 dhidi ya Sudan na kutoka sare ya goli 1-1 dhidi ya Burundi na Uganda.

Kwa matokeo hayo Stars ilishika nafasi ya sita kati ya timu saba zilizoshiriki huku nafasi ya kwanza ikibaki Misri iliyofuatiwa na Uganda iliyoshika nafasi ya pili huku Kenya wakiibuka washindi wa tatu. Taifa Stars inatarajiwa kuwasili jijini leo asubuhi.

NB : cet article a été tiré d’un journal tanzanien et ces informations nous sont parvenues grâce à notre féal compatriote Robert Manirakiza qui, comme nous tous, souffre de constater que notre football marche à reculons. Ceux qui comprennent le swahili voient bien que notre pays, au même titre que le Soudan et la Tanzanie, a reçu une enveloppe de 50.000 dollars américains. Encore faut-il que cette somme soit gérée à bon escient !

Robert, merci beaucoup ! 

 

patricksota.jpg

Patrick Sota

patricksota.unblog.fr

Laisser un commentaire

 

unsspforest |
roussinette |
L'EPS AU COLLEGE JEAN ... |
Unblog.fr | Annuaire | Signaler un abus | ASUC Migennes Handball
| sanarycyclosports
| JUDO-AMIKUZE.FR , le blog